• Ungir umhverfissinnar

Ungir loftslagsaðgerðasinnar eru Menn ársins hjá fréttastofu Vísis, Stöðvar 2 og Bylgjunnar.

Ungir loftslagsaðgerðarsinnar voru valdir menn ársins hjá fréttastofu Vísis, Stöðvar 2 og Bygljunnar á gamlársdag 2019. Þorgerður M Þorbjarnardóttir gjaldkeri félagsins fór fyrir hönd hópsins í viðtal í kryddsíldinni og hafði með sér hóp af krökkum úr verkefallinu. Hún fékk að spyrja gagnrýnnar spurningar um loftslagsmál og hringborðið tók við og ræddi loftslagsmál á Íslandi í kjölfarið. Umfjöllunina má finna hér.
Allir sem aðhyllast markmið og stefnu félagsins geta skráð sig og það kostar ekkert.

Með skráningu getur þú m.a. tekið þátt í nefndastarfi Ungra umhverfissinna.

Ungir@umhverfissinnar.is

Kt. 5104130240

Bankareikningur: 0115-26-010488

bx_bxl-facebook.png
bx_bxl-instagram.png
bx_bxl-twitter.png